Haɗa cassettes-Launuka daban-daban Zobba da kaset ba tare da murfi tare da takaddun shaida ba
Kyakkyawan sakamako yanka daga sakawa a hankali.
Ƙirƙira wani tsari ne wanda ake amfani da abubuwan haɗawa (robobin kwayoyin halitta, karafa, da dai sauransu) don nannade kayan foda ko wasu nau'ikan nau'ikan nau'ikan da za a saka don samar da tallafin aiki ko kariya ta sinadarai.Akwatin encapsulation mai girma acetal polycondensation, musamman an ƙera don amintaccen ɗaukar samfuran biopsy don sarrafawa, haɗawa, da ajiya.
Kare ƙungiyar ku, haɓaka ingancin sarrafawa, kuma guje wa sara
· Haɓaka ingancin sarrafawa-- Kirkirar akwatin ƙira ta musamman tana haɓaka tsarin musayar reagent
· Ƙara yawan aiki-- Akwatunan haɗawa kusa da gyaggyarawa, kawar da buƙatar toshe gogewa / datsa.
Huida tana samar da nau'ikan kaset masu yawa.
Yawancin samfura ana iya amfani da su ba tare da injunan lakabi masu sarrafa kansa ba.
Gabatarwar samfur
HP2031
Ramin zagaye ba tare da murfi ba.Yi amfani da murfin karfe.45° saman rubutu mai kusurwa.
Akwai launuka daban-daban.

HP2032
Saka Zobba.An ƙera shi don riƙewa da gano tubalan samfurin nama kuma sun dace da kyau a cikin adaftar microtome chuck.
Akwai launuka daban-daban.

Baya ga marufi mai yawa, ana kuma samun fakitin tef da hannun riga.
<<<


Ayyukanmu
Mu masu sana'a ne masu sana'a, OEM ana maraba.
1) Gidajen samfur na musamman;
2) Akwatin launi na musamman;
Za mu ba ku ambaton da wuri-wuri da zarar an karɓi tambayar ku, don haka kada ku yi shakka a tuntuɓe mu.
Za mu iya samar da samfurin a ƙarƙashin sunan alamar ku;Hakanan ana iya canza girman kamar yadda ake buƙata.